da China Tiny Maque Mai Ceton Gaggawa Kwantena masu fitarwa da masana'anta |Karamin Maque

Kananan Maque Kwantenan Ceto Gaggawa

Kananan Maque Kwantenan Ceto Gaggawa

Takaitaccen Bayani:

Kwantena na musamman nau'in akwati ne wanda baya bin ka'idodin kasa da kasa, bisa ga amfani don tantance girman da siffar akwatin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Kwantena na musamman nau'in akwati ne wanda baya bin ka'idodin kasa da kasa, bisa ga amfani don tantance girman da siffar akwatin.

Wannan ba ya bin ka'idodin kasa da kasa na kwantena, girman da siffar bisa ga amfani don ƙayyade, kamar wasu akwatunan kayan aiki, akwatunan injiniya, dandalin mai tare da kwalaye, akwatunan wuta, akwatunan ɗaki, akwatunan talla, da dai sauransu, ana iya faɗi. cewa akwati na musamman menene siffar girman girman.

1. Dangane da bukatun abokan ciniki da matakin aiki na kayan aiki, da abokan ciniki don gudanar da cikakken tattaunawa, don haka akwatin don cimma stereotypes ga ɗan adam, akwatin kayan aikin kayan aikin kimiyya.

2. Za a iya zabar gaba ɗaya ko ɓangaren tsarin louver, bisa ga akwatin jikin yana buƙatar buɗe hasken sama, buɗe ƙofar gefen, taga jirgin ƙasa, na'urar bangare, ajiyar kwandishan, walƙiya pre-binne da sauran tsarin shimfidawa.

3. Akwatin jiki ba tare da ƙuntatawa ba, ingancin fenti sune fenti na musamman.

Siffofin Samfur

Ana amfani da kwantenan ceton gaggawa don gyara wucin gadi, agajin gaggawa da wasu wasu muhimman abubuwa na gaggawa na chassis
Girman waje: 12730mm*3000mm*3700mm
Nauyin kai: 9.3 ton
Nauyin ƙira: 32.5 ton
Matsayi:
1. An yi amfani da shi don gyaran wucin gadi, agajin gaggawa da wasu abubuwa na gaggawa na gaggawa
2. Zubar da gaggawa na yoyon kwantenan kaya masu haɗari, don hana ci gaba da faɗaɗa zubewa ko konewa.

Ci gaban kamfanin na da kuma samar da akwatin ceton gaggawa, na iya zama a cikin yanayi mara kyau, kariya mai kyau da ajiya da kuma jigilar kayan aikin ceto, bayan takaddun shaida, tare da shinge mai karfi, aikin hana ruwa, matsa lamba da juriya, lalata da ƙurar ƙura, babba da ƙasa. zafin jiki, zai iya tsayayya da tasiri, acid da alkali lalata, da dai sauransu, akwatin jiki tsawon rayuwar sabis, da kuma kiyayewa ba tare da izini ba, yana inganta amfani da rayuwar akwatin;akwatin jiki sanye take da buffer ciki panel, iya yadda ya kamata hana Materials a cikin aiwatar da sufuri karo karo, ba kawai mai sauqi qwarai, da kuma bayyanar m da kyau, launi bambancin zane za a iya gani a wani kallo sanye take da kayan ne cikakke;shigar da sabon ƙugi da rike, ba kawai mai sauƙin aiki ba, mai sauƙin amfani, haɗin kuma yana da aminci sosai, mai ƙarfi, mai ɗorewa.

Akwatin ceton gaggawa na iya daidaitawa zuwa wurare daban-daban, yanayi daban-daban na bukatun ceto, zai iya kare kayan da aka adana da kyau, iyakar aikace-aikacen yana da fadi sosai.

Gaggawa-ceto-1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Manyan aikace-aikace

    Ana ba da manyan hanyoyin yin amfani da akwati a ƙasa