China Tiny Maque Container Cafe Manufacturer
Gabatarwar Samfur
Dakin kwantena a matsayin sabon nau'in nau'in gini na zamani, kyawunsa na musamman da yuwuwar haɓakawa ya jawo hankalin ƙarin masu zanen kaya, yana yin ginin kwandon a cikin ƙirar ƙarin ɗabi'a da kyakkyawa.A halin yanzu an fi amfani da ginin don zama, shaguna, otal, B&B, cafes da sauran gine-gine daban-daban.
Sun dace da gine-gine na wucin gadi, gine-ginen jama'a, gidajen iyali da sauran ayyuka masu gauraye.Bambance-bambancen da ingancin aikin ya yi nasarar yin tsalle mai inganci a cikin kwalayen ƙarfe.
Lokacin gina ginin, magini kawai yana sanya kwantena na zamani ɗaya bayan ɗaya kamar "tushen ginin" daga ƙasa zuwa babba, sannan ya dunƙule su da juna.Sa'an nan kuma a sanya ƙofofi da tagogi, an ƙawata su kaɗan kuma an tsara su, zuwa ginin tare da "tufafi" a kan facade.A ƙarshe, kawai ɗan ado na facade na ginin, bayan kammala bayyanar "gidan kofi na kwantena" da sauran gidan kofi na yau da kullum ba shi da bambanci.
Cafe na zamani kusan daga ɗan ƙaramin, a cikin kantin sayar da kofi iri ɗaya, kamar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaya da ƙirƙira babu shakka shine mafi mahimmancin abin da zai iya jawo hankalin mutane su daina.Kuma nau'in cafe mai nau'in akwati ba tare da kayan ado na gaba da yawa ba, amfani da kwantena na musamman zane tare da kyan gani, amma kuma ga cafe don ƙirƙirar hoto na musamman na alamar.
Siffofin Samfur
Kafet ɗin kwantena, an yi shi da kwantena da aka gyara, ba bisa ƙa'ida ba.An yi bene na biyu na ginin ya zama babban dandalin bude iska don abokan ciniki su zabi wurare da yawa.Layer na waje shine farantin baƙar fata kuma rubutun rubutu yana sa ya zama salo na musamman na sanyi na masana'antu, wannan babban ji ya fi shahara ga matasa abokan ciniki.An yi bangon gaba da bangon labulen gilashi, yana ba abokan ciniki damar jin daɗin yanayin zirga-zirgar waje yayin ɗanɗano abinci mai launuka da daɗi.
Cafes-nau'in kwantena shine zaɓi mai kyau don saka hannun jari a cikin shagunan kofi, ko farashin saka hannun jari zai yi ƙasa, ko ƙirar salo na iya zama ƙarin hankali, don haka jawo abokan ciniki su daina.